Được ghi nhận bởi: Newton, MA

Dead animal Được thừa nhận

1295 Boylston St Newton, MA 02464, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4324963

Submitted To:

City of Newton

Danh mục:

Dead animal

Đã xem:

515 lần

Vùng lân cận:

Newton

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

W267767-041118

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. CW_Type of Animal
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. CW-Additional Information
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Mayor's Newsletter
Đáp. No
Hỏi. Green Bin Newsletter
Đáp. No
Hỏi. CW_Result of Request
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video