Được ghi nhận bởi: Burlington, VT

Curb Repair Được thừa nhận

Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

4368463

Submitted To:

Burlington, VT

Danh mục:

Curb Repair: Capital Project List INT

Đã xem:

350 lần

Vùng lân cận:

Burlington Electric

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR-110421-68

Mô tả

Stated that on the upper part of Henry Street on the south side the curb is disrupted someone might want to look at this.


  • Được thừa nhận DPW Pine Customer Service (Chính thức đã xác nhận)

  • Lee Perry, Assistant Director, Maintenance Division (Chính thức đã xác nhận)

  • Burlington, VT (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video