Overgrown Lots Inilagay sa Artsibo

1701 Moore St. Richmond, Virginia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4820076

Submitted To:

City of Richmond

Kategorya:

Overgrown Lots

Tiningnan:

130 beses

Lugar:

Newtowne West

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

302976

Nilagyan ng Tag:

signs, overgrowth, blighted property

Deskripsyon

Vacant (for rent) house...front, sides, back tall grass and weeds taking over.
Info on yard sign:
altanticbeacon.com
804 395-RENT


3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.