Được ghi nhận bởi: Howard County, MD (Tell HoCo)

Tree Concern Được thừa nhận

7656 Old Highgate Drive Elkridge, MD Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 592210

ID Vấn đề:

4860532

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Tree Concern

Đã xem:

247 lần

Vùng lân cận:

Elkridge

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, tree, bridge, overgrowth

Mô tả

Tree overgrowth blocking visibility of stop sign, Old Highgate @ Old Rockbridge, please inspect

cũng đã hỏi...
Hỏi. Where is the tree?
Đáp. by stop sign
Hỏi. Select the concern
Đáp. Hanging limbs over the road or sidewalk

4 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video