Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

3728 7th St S Saint Petersburg, FL, 33705, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 16150

ID ng Isyu:

5274851

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

62 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Ginawan ng duplikado ni:

5276554

Deskripsyon

trash all around property

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Junk/outdoor storage
T. Is this issue at your address or in the right-of-way next to your address?
S. No

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.