Abandoned Vehicle Inilagay sa Artsibo

170 Lafayette St Bridgeport 06604, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5610982

Submitted To:

City of Bridgeport

Kategorya:

Abandoned Vehicle

Tiningnan:

107 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

No plates

ay nagtanong din...
T. Is the vehicle on public or private property?
S. Public
T. What color is the vehicle?
S. bluish

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.