Sidewalk or Curb Repair Inilagay sa Artsibo

Savin St Malden, MA, 02148, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6380487

Submitted To:

City of Malden

Kategorya:

Sidewalk or Curb Repair

Tiningnan:

29 beses

Lugar:

Malden Ward 3

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, blighted property

Duplikado ng :

6380481

Deskripsyon

Weeds over growing sidewalk.
Tripping Hazard!!


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.