Drainage Inilagay sa Artsibo

808 Pease St Houston 77002 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6480897

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Drainage

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

Downtown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

360156

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, drain problem

Deskripsyon

Storm sewer cover left on sidewalk. Across from Y on Pease Street. Please recover for reuse.

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Storm Sewer - Drainage.

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.