Inacknowledge ni: Bridgeport, CT

Other Kinilala

Barnum Ave Bridgeport, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

6482716

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Tree Issues

Tiningnan:

43 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.bridgeportct.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, street light

Deskripsyon

Various trees are missing on Barnum ave between Stratford line and end of street. Missing street lights as well


3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video