Garbage Pick Up & Recycling Đã lưu trữ

1204 Nw 18 Ave Gainesville, FL 32609, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 113610

ID Vấn đề:

6977979

Submitted To:

Trash

Category:

Garbage Pick Up & Recycling

Đã xem:

19 lần

Vùng lân cận:

311GNVPolice Sector 3

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

yard wast was not picked up Wednesday and is still roadside today.


  • myGNV (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Public Works Department (Primary) (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.