Inacknowledge ni: Boston 311

Other Kinilala

378 Beech St Boston 02131, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

9325229

Submitted To:

Boston 311

Kategorya:

Other

Tiningnan:

69 beses

Lugar:

Roslindale

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101003622485

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, snow

Deskripsyon

Snowbanks at all 5 corners here consistently block crosswalks and ramps. I cleared them today. Please keep these clear so pedestrians can cross the street safely.


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video