Police General Issue Đã lưu trữ

901 Sw Garfield Ave Topeka, KS 66606, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

9585187

Submitted To:

City of Topeka

Danh mục:

Police General Issue

Đã xem:

10 lần

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

121504

Mô tả

Abandoned green Ford Freestar with temp tag. Has been parked since 3/15.


5 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Topeka (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Topeka (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Topeka (Chính thức đã xác nhận)

  • City of Topeka (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng City of Topeka (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.