DPW - Other environmental Inilagay sa Artsibo

13240 E Jefferson Detroit, Michigan Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

2184854

Submitted To:

City of Detroit

Kategorya:

DPW - Other environmental - DPW USE ONLY

Tiningnan:

55 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

AREA SURVEY - DEBRIS - COMMERCIAL PROPERTY


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.