Alameda Municipal Power - Other Buksan

548 Palace Ct Alameda, CA 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 162460

ID ng Isyu:

2689945

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Alameda Municipal Power - Other

Tiningnan:

49 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Ground moulding is broken


1 Komento

Public commenting and status changes are not available for this issue.