Được ghi nhận bởi: City of Oakland Call Center

Drug addict and prostitution encampment Được thừa nhận

86th Avenue Oakland, California Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 550

ID Vấn đề:

2816815

Submitted To:

City of Oakland - OLD

Category:

Street/Traffic Issue (Other than Pothole)

Đã xem:

4128 lần

Vùng lân cận:

Highland

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

676469

Đã gắn thẻ:

prostitution, drug dealing

Mô tả

There is a drug addict and prostitution encampment directly across from the boys and girls club on international in East Oakland. Police drive by it daily and do nothing.


10 Bình luận

  • Được thừa nhận City of Oakland (Chính thức đã xác nhận)

  • simplyblu (Người dùng đã đăng ký)

  • Rxware (Người dùng đã đăng ký)

  • BeutifyOakland (Người dùng đã đăng ký)

  • leova (Người dùng đã đăng ký)

  • Lady49r (Người dùng đã đăng ký)

  • geverettjr (Người dùng đã đăng ký)

  • Sel17001 (Người dùng đã đăng ký)

  • Bizigirl (Người dùng đã đăng ký)

  • John A. Wills (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video