Pothole/Street Repair Inilagay sa Artsibo

1951 Harbor Bay Pkwy Alameda, CA 94501, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 110095

ID ng Isyu:

2895020

Submitted To:

City of Alameda

Category:

Pothole/Street Repair

Tiningnan:

628 beses

Lugar:

Alameda

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Repair void at roadway area near utility cover


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.