Illegal Dumping Đã lưu trữ

548 Mayfair Avenue South San Francisco, CA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 6675

ID Vấn đề:

3119937

Submitted To:

South San Francisco

Category:

Illegal Dumping

Đã xem:

181 lần

Vùng lân cận:

South San Francisco

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

34269

Đã gắn thẻ:

trash, sidewalk

Mô tả

Across from 548 Mayfair - mattress on sidewalk


Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.