Inacknowledge ni: Newton, MA

Brush/Bushes obstructing sidewalk Kinilala

408-426 Auburn St Auburndale, MA 02466, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

3473699

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Brush/Bushes obstructing sidewalk

Tiningnan:

961 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

W229604-060817

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Landscape contractor is not cutting grass properly for housing project corner of auburn and woodbine streets auburndale and leaves grass cuttings all over sidewalks and does not cut berm

ay nagtanong din...
T. CW-Additional Information
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Mayor's Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Green Bin Newsletter
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video