Được ghi nhận bởi: City of Cambridge

Sidewalk Defect Được thừa nhận

Boston Marriott Cambridge 2 Broadway, Cambridge, MA 02114, United States of America Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 755

ID Vấn đề:

4236027

Submitted To:

Cambridge, MA

Category:

DPW Street Maintenance (Internal)

Đã xem:

99 lần

Vùng lân cận:

East Cambridge

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, sidewalk

Mô tả

The sign got knocked down :/


8 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video