Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Recycling Kinilala

540 13th Ave S St. Petersburg, FL 33701, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 18560

ID ng Isyu:

4731985

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Recycling

Tiningnan:

102 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Ginawan ng duplikado ni:

4915648

Deskripsyon

Recycling and trash containers continue to be left at curbside at all times rather than collection days.

ay nagtanong din...
T. What recycling-related issue is being reported?
S. Improper Container Placement

4 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video