Litter or illegal dumping Inilagay sa Artsibo

I-91 N Hartford 06095, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4975421

Submitted To:

Windsor, CT

Kategorya:

Litter or illegal dumping

Tiningnan:

146 beses

Lugar:

Hartford

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Large TV

ay nagtanong din...
T. What is the location?
S. Norman and E Service road
T. What was littered or dumped illegally?
S. TV
T. Are there large items?
S. Yes

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.