Inacknowledge ni: City of Houston

Traffic Signs Kinilala

Chenevert St & Webster St Houston, TX 77003, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5241052

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Traffic Signs

Tiningnan:

100 beses

Lugar:

Midtown

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

323648

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

stop sign knocked down

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Sign Damaged - Traffic Signs.
T. Why is this a concern?
S. stop sign knocked down
T. What type of sign missing/damaged?
S. Stop Sign
T. What direction were you traveling?
S. All

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video