Animal Related Inilagay sa Artsibo

66th St N & 100th Ave N Pinellas Park, FL, 33782, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 4790

ID ng Isyu:

5882939

Submitted To:

Pinellas County - proper

Category:

Animal Related

Tiningnan:

16 beses

Lugar:

Pinellas Park

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

North bound lanes moved to side of road report of deceased dog no collar or tag

ay nagtanong din...
T. What is the Animal Related Issue?
S. other

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.