Flooding Inilagay sa Artsibo

1390 87th Ave N St. Petersburg, FL 33702, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1240

ID ng Isyu:

6153716

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Flooding

Tiningnan:

79 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

flood, drain problem

Ginawan ng duplikado ni:

6153724

Deskripsyon

street flooded

ay nagtanong din...
T. What flooding problem are you reporting?
S. street
T. Describe the location of the flooding:
S. 87th Ave N between 10th St and 14th St

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.