Sidewalk Defect Inilagay sa Artsibo

336 Harvard St Cambridge, MA 02139, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

8014684

Submitted To:

Cambridge, MA

Kategorya:

Sidewalk Defect

Tiningnan:

8 beses

Lugar:

Mid-Cambridge

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole, sidewalk

Deskripsyon

Bricks left in pile in hole could be used to fix the hole.


2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.