Public Space, Streets and Drains Buksan

910 Chapel St New Haven, CT 06510, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 6885

ID ng Isyu:

2886764

Submitted To:

New Haven

Category:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

2045 beses

Lugar:

Town_Green

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

odor, drain problem

Deskripsyon

There is an overwhelming smell of sewage all across this intersection. It is nauseating.


1 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video