Graffiti (including in Parks) Inilagay sa Artsibo

501 E 6th St Corona, CA 92879, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

3468854

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Graffiti (including in Parks)

Tiningnan:

220 beses

Lugar:

Corona

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

graffiti

Deskripsyon

Graffiti on walls, and on AT&T building down the back alley and side alley!

ay nagtanong din...
T. What is the Graffiti on?
S. GRAFFITI ON BUILDING

2 Komento

  • Kinilala City of Corona, CA (Rehistradong User)

  • Isinara City of Corona, CA (Rehistradong User)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.