Public Space, Streets and Drains Buksan

32 Hubinger St New Haven Ct 06511 United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3380

ID ng Isyu:

4367032

Submitted To:

New Haven

Category:

Public Space, Streets and Drains

Tiningnan:

598 beses

Lugar:

Edgewood

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, drain problem

Deskripsyon

Wire is down hanging in the tree in on the tree belts. This looks dangerous, please fix.


1 Komento

  • XYZ (Rehistradong User)

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video