Street Maintenance (Shopping Carts/Appliances/Debris/pot holes/illegal dumping in right of way) Inilagay sa Artsibo

2901 S. Main St & Chase Dr Corona, CA 92881, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6240536

Submitted To:

Corona

Kategorya:

Street Maintenance (Shopping Carts/Appliances/Debris/pot holes/illegal dumping in right of way)

Tiningnan:

88 beses

Lugar:

Corona

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Homeless Debris

ay nagtanong din...
T. Type or Request
S. DEBRIS IN RIGHT OF WAY

2 Komentos

  • Kinilala City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

  • Isinara City of Corona (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.