Inacknowledge ni: City of Houston

dead cat in middle of street Kinilala

710 Sawyer St Houston, TX 77007, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

4980024

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Remove Dead Animal from City Street or Curb

Tiningnan:

116 beses

Lugar:

Rice Military

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

312142

Deskripsyon

yesterday a possum, today a cat

ay nagtanong din...
T. What is the location of the animal?
S. City Street
T. What Type of Animal Is it?
S. Cat

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video