Parks Tree Service Inilagay sa Artsibo

Faircloth Street Raleigh, North Carolina Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 160

ID ng Isyu:

4857125

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Parks Tree Service

Tiningnan:

598 beses

Lugar:

Wade

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.raleighnc.gov

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

427288

Nilagyan ng Tag:

tree, bike concern

Deskripsyon

Branches over hanging bike lane on west side of Faircloth St between Wade Ave. & Hillsborough St.


  • Kinilala City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

  • Mose (Rehistradong User)

  • Caroline (Rehistradong User)

  • Isinara City of Raleigh 3 (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.